English| മലയാളം

വകുപ്പുകള്‍

ജനറല്‍ സെക്ഷന്‍
ക്രമ നമ്പര്‍

-
പേര്

-
ഡെസിഗ്നേഷന്‍

-
സെക്ഷന്‍

-
ഫോണ്‍ നമ്പര്‍
1

-
അനിതദേവി

-
സൂപ്രണ്ട്

-
സെക്രട്ടറി ഇന്‍ ചാര്‍ജ്ജ്



-
9847802193
2

-
അനില്‍കുമാര്‍

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
എ 1 ( അക്കൗണ്ടന്‍റ് )

-
9446029390
3

-
റാം പ്രസാദ്

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
എ 2 ( സര്‍വ്വീസ് പെന്‍ഷന്‍ ഓഡിറ്റ് (അഡീഷ്ണല്‍ ചാര്‍ജ്) വിവരാവകാശം/സുതാര്യ കേരളം ) ജി.4

-
9496427347
4

-
സൗമ്യ കെ എസ്

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
എ 3 (സാമൂഹ്യക്ഷേമ പെന്‍ഷനുകള്‍, തൊഴിലില്ലായ്മ വേതനം , കൈമാറികിട്ടിയ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ )

-
9446585676
  ഫിലോമിന സീമ



-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ജി 1. (ജീവനക്കാര്യം ) വിദ്യാഭ്യാസ കമ്മിറ്റി

-
 
6

-
പ്രീതാമോള്‍

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ജി 4 (കൗണ്‍സില്‍ സെന്‍സസ് ഇലക്ഷന്‍ (അഡീ.ചാര്‍ജ് സ്യൂട്ട്) ജി.4

-
9495737439
7

-
ഷാജഹാന്‍

-
എല്‍ ഡി സി

-
ജി 3 ( ക്യാഷ്/ സ്റ്റോര്‍)

-
9400437954
8

-
ശ്യാംകുമാരി

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ജി 4 ( വിവരാവകാശം, സ്യൂട്ട്, സുതാര്യ കേരളം, കെ എസ് ഇ ബി, ബി എസ് എന്‍ എല്‍ ബില്ലുകള്‍

-
 
9

-
ആന്‍റണി എം ജെ

-
സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ്

-
 

-
9539798270
10

-
ഉദയകുമാര്‍

-
സീനിയര്‍ ടൈപ്പിസ്റ്റ്

-
ടൈപ്പിസ്റ്റ്

-
9562569068
11

-
റീത്താമ്മ

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ജി 5 അന്വേഷണ കൗണ്ടര്‍, അപേക്ഷകള്‍ സ്വീകരിക്കല്‍

-
9497575587
12

-
ബിജിമോള്‍

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8281275075
13

-
കവിത എം

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8281304224
14

-
ഹസിം കെ

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
9745968103
റവന്യു സെക്ഷന്‍
15

-
നജീര്‍

-
സൂപ്രണ്ട്

-
 

-
9496426011
16

-
സുദര്‍ശന കെ എ

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ആര്‍ 1 (വാടക, തിയേറ്റര്‍, ടൗണ്‍ഹാള്‍) ധനകാര്യ കമ്മറ്റി

-
9846066817
17

-
ഷൈന എസ്

-
എല്‍ ഡി സി

-
ആര്‍ 3 ( വസ്തുനികുതി)

-
8289988475
18

-
നസീമ സി ജെ

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ആര്‍ 4 (വസ്തു നികുതി)

-
8943852622
19

-
ഗ്രീഷ്മ മോഹന്‍

-
റവന്യു ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍

-
വാര്‍ഡ് 4 മുതല്‍ 16 വരെ

-
9895108883
20

-
ലാലച്ചന്‍

-
റവന്യു ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍

-
വാര്‍ഡ് 1 മുതല്‍ 3, 17 മുതല്‍ 35

-
9946828211
21

-
വിവേക് കെ വിക്രം

-
എല്‍ ഡി സി /ബി സി

-
വാര്‍ഡ് 20,26,27,28

-
9947477800
22

-
സൈമണ്‍ പി ബര്‍ണാര്‍ഡ്

-
എല്‍ ഡി സി /ബ സി

-
വാര്‍ഡ് 5,6,7,10

-
9249800102
23

-
കൃഷണദാസ്

-
എല്‍ ഡി സി /ബ സി

-
വാര്‍ഡ് 13,14,15,16

-
9446788191
24

-
ശ്രീജിത്ത്

-
എല്‍ ഡി സി /ബി സി

-
വാര്‍ഡ് 11,17,18,19

-
9847392824
25

-
അജിത്ത്

-
എല്‍ ഡി സി /ബി സി

-
വാര്‍ഡ് 4,8,9,12

-
9605554686
26

-
ആശ

-
എല്‍ ഡി സി /ബി സി

-
വാര്‍ഡി 1,2,3,22 ( അഡീഷ്ണല്‍ ചാര്‍ജ് തൊഴില്‍ നികുതി )

-
9495119227
27

-
സ്റ്റീഫന്‍ റ്ബല്ലോ

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8281367002
28

-
പ്രമോദ്

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8891137062
ഹെല്‍ത്ത് വിഭാഗം
29

-
സുരേഷ് കുമാര്‍ ബി റ്റി



-
എച്ച് എസ് ചാര്‍ജ്ജ്



-
 

-
 
30

-
ഹബീബ് എം

-
ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 2

-
4 മുതല്‍ 16 വരെ വാര്‍ഡുകള്‍

-
94446316563
31

-



-
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 2

-
20 മുതല്‍ 28 വരെ വാര്‍ഡുകള്‍

-
 
32

-
ദീപ്തി

-
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 2

-
1 മുതല്‍ 20 വരെ വാര്‍ഡുകള്‍

-
9446634604
33

-
റ്റി നിഷ

-
ജൂനിയര്‍ പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് നേഴ്സ്

-
പി എച്ച് 1 (സ്വച്ഛ ഭാരത് ശുചിത്വമിഷന്‍/അഡീഷ്ണല്‍ പി എച്ച് സെക്ഷന്‍

-
9605299370
34

-
എസ് വേണു

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
9249240306
35

-
സൗമ്യ

-
ഡാറ്റാ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍

-
അയ്യങ്കാളി നഗര തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതി

-
8089062241
36

-
അഷ്ന അര്‍ജ്ജുന്‍

-
അക്രഡിറ്റഡ് ഓവര്‍സിയര്‍

-
അയ്യങ്കാളി നഗര തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതി

-
9142926931
യു പി എ
37

-
പ്രസന്നകുമാര്‍



-
ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 2

-
1, 2, 3 17 മുതല്‍ 28 വരെ യു പി. എ .മെമ്പര്‍ സെക്രട്ടറി

-
 
38

-
എസ് എസ് സീന

-
ജൂനിയര്‍ പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് നേഴ്സ്

-
ഭവന നിര്‍മ്മാണം, ഐ.എച്ച്.എസ്.ഡി.പി., ഇ.എം.എസ്

-
9846291022
39

-
നസിയ നിസാര്‍

-
ജൂനിയര്‍ പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് നേഴ്സ്

-
ആര്‍ദ്രാ സ്കൂള്‍, ഭവന നിര്‍മ്മാണം, ഹൗസ് റിപ്പയറിംഗ്

-
9961031237
40

-
വിനുത

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
9946613414
ജനന-മരണ-വിവാഹ വിഭാഗം
41


സുരേഷ് കുമാര്‍ ബി റ്റി



-
ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1

-
ജനന മരണ വിവാഹ രജിസ്ട്രാര്‍

-
 
42

-
രാജശ്രീ



-
ജൂനിയര്‍ ഹെല്‍ത്ത് ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍ ഗ്രേഡ് 1

-
സബ് രജിസ്ട്രാര്‍

-
....
43

-
സന്ധ്യ

-
ജൂനിയര്‍ പബ്ലിക് ഹെല്‍ത്ത് നേഴ്സ്

-
ജനന-മരണവിഭാഗം ,എന്‍.ആര്‍.എച്ച്.എം.15,16,17,18,27

-
..
44

-
....

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
..
45

-
എന്‍ സി ജയലാല്‍

-
ഡാറ്റാ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍

-
ജനസേവന കേന്ദ്രം

-
9746429994
ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ് /എഞ്ചിനിയറിംഗ് വിഭാഗം
46

-
പി ജെ ടോമി

-
സൂപ്രണ്ട്

-
 

-
9387602510
47

-
ബി സുധന്‍

-
സീനിയര്‍ ക്ലാര്‍ക്ക്

-
ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ്

-
9287597713
48

-
പ്രശാന്ത് കുമാര്‍

-
പ്ലാനിംഗ് ക്ലാര്‍ക്ക്

-
പി 1

-
9447116359
49

-
എം മാത്യു

-
പ്ലാനിംഗ് ക്ലാര്‍ക്ക്

-
പി 2

-
9465034727
50

-
അശ്വതി ജെ

-
സീനിയര്‍ക്ലാര്‍ക്ക്

-
പി ഡബ്ളിയു 1

-
9746443754
51

-
സെബാസ്റ്റ്യന്‍ എം

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8281990536
52

-
സുരേഷ് കെ ബി

-
ഓഫീസ് അറ്റന്‍ഡന്‍റ്

-
 

-
8592902760
53

-
തോമസ്‌ ഡി ക്രൂസ്

- അസിസ്റ്റന്‍റ് എഞ്ചിനീയര്‍

-
 

-
 
54

-
സിനി

-
ഓവര്‍സിയര്‍ ഗ്രേഡ്-1

-
25 മുതല്‍ 35 വരെ ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ്, 21-26 പൊതുമരാമത്ത്

-
9496913755
55

-
ജഗദീഷ്

-
ഓവര്‍സിയര്‍ ഗ്രേഡ്-2

-
9 മുതല്‍ 18 വരെ ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ്, 12-20 വരെ പൊതുമരാമത്ത്

-
9496273307
57

-
രശ്മി

-
ഓവര്‍സിയര്‍ ഗ്രേഡ്-3

-
19-24 വരെ ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ്, 27-35വരെ പൊതുമരാമത്ത്

-
9656029690
58

-
റോഷ് കുമാര്‍

-
ഓവര്‍സിയര്‍ ഗ്രേഡ്-3

-
1-8 വരെ ടൗണ്‍ പ്ലാനിംഗ്, 1-11 വരെ പൊതുമരാമത്ത്

-
9447225455
59

-
ശ്രീകുമാര്‍ ആര്‍

-
ഡ്രൈവര്‍

-
 

-
9446141714
60

-
അജീഷ് സി എച്ച്

-
ഡ്രൈവര്‍

-
 

-
9567257760
61

-
ഷണ്‍മുഖന്‍

-
ഡ്രൈവര്‍ (ഡി എല്‍ ആര്‍)

-
ട്രാക്ടര്‍ & പാലിയേറ്റീവ്

-
9497245062
62

-
രവി പി വി

-
ഡ്രൈവര്‍ (ഡി എല്‍ ആര്‍)

-
ചെയര്‍മാന്‍റെ ഡ്രൈവര്‍

-
9496014364
63

-
മനേഷ്കുമാര്‍

-
ലൈബ്രേറിയന്‍

-
 

-
9387305468